You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1 [zuizui_94]  ****làm sao để biết bạn đang yêu**** on Tue Feb 08, 2011 11:33 pm

HB
HB
First topic message reminder :

(Làm sao có thể sống mà không yêu
Không thương, không nhớ một kẻ nào...)
lm "Bạn đã từng rung động trc' một ai đó chưa?!?"-Đừng cho tôi câu trả lời là "chưa" nhé ! nm !...chắc chắn rằng bạn đã từng ít nhất một lần cảm nắng trc một ...
...có phải...
. ...cô bé đối diện nhà lần nào chả thu hút ánh nhìn của bạn mỗi buổi sáng chủ nhật, đạp xe qua phố.
Hay là anh bạn cùng bàn , luôn lắng nghe những chuyện về con mèo nghịch ngợm vừa mới hqua phá hổng cuộn len xinh xắn mà bạn rất thk...^^
...Tôi nhìn thấy sắc hồng trên đôi mắt của bạn...
...trái tim đang lớn ơi ...bạn đã yêu rùi đấy... :) (chia sẻ vs tôi bạn nhé)

Được sửa bởi zuizui_94 ngày Tue Feb 08, 2011 11:39 pm; sửa lần 1.

26 [zuizui_94]  Re: ****làm sao để biết bạn đang yêu**** on Wed Mar 09, 2011 8:38 pm

HB
HB
Homunculus đã viết:người lớn mà ko giữ lời hứa với con nít là phải bị phạt nặng phải ko em nq

vâng ak... hoho

27 [silent_rain]  Re: ****làm sao để biết bạn đang yêu**** on Thu Mar 10, 2011 8:08 pm

NEWMEM
NEWMEM
hì!! tui cũng đang yêu!! nhưng tình yêu không mỉm cười với người như tui!! có một lần viết thư cho người ấy để người ấy biết tui đang nghĩ gì về người ấy!! nhưng không biết sao người ấy vẫn cứ chọc tui với một người ngồi cạnh!! tui không biết người ấy muốn gì nữa! mọi người có kinh nghiệm cho em một vài nhận xét nhaz tkb bp

28 [son 10kt]  Re: ****làm sao để biết bạn đang yêu**** on Thu Mar 10, 2011 8:42 pm

HB
HB
Yêu đơn giản chỉ là...
Một tình yêu nhỏ đơn giản chỉ là - hãy đọc hết cái này :).

Là bạn đã bắt đầu thích 1 ai đó mà chưa dám nói ra vì sợ người kia chưa chắc đã thích mình.
Tất nhiên là 1 tình yêu nhỏ chỉ dành cho 1 cô gái nhỏ mà thôi.

Bạn thích yêu 1 ai đó mà có thể cãi nhau với bạn hoài mà không chán
Nó cũng chỉ đơn giản là khi bạn muốn nhìn người đó 1 lúc mà không dám.

Mỗi buổi sáng thức dậy người đầu tiên bạn chợt nghĩ tới là người ấy.
Đơn giản là bạn đã bắt đầu cảm thấy 1 số rắc rối đang đến.
Đơn giản là khi phải đi xa bạn cảm thấy lưu luyến... Và bạn đã yêu 1 chút rồi đó!

Tình yêu đơn giản là khi bạn nhớ tới người ấy muốn gọi điện, gọi xong mà chẳng biết nói gì.
Đơn giản là gọi điện không biết nói gì mà chỉ muốn nghe thấy giọng nói của người đó.
Đơn giản là ghi nhớ từng lời nói của người đó
Đơn giản cũng chỉ là muốn giới thiệu tất cả những gì mình có cho người đó xem.

Khi bên cạnh người đó bạn thờ ơ rồi khi xa cách bạn lại đi tìm kiếm.
Đơn giản là chẳng biết nói yêu thế nào cả... (chẳng đơn giản tẹo nào).
Đơn giản chỉ là có những chuyện mà chỉ 2 người hiểu mà không ai có thể hiểu được.
Đơn giản là nhìn ảnh người đó mà bạn cười như chưa bao giờ được cười mà không hiểu lí do tại sao.
Đơn giản khi nghe người đó hát mà bạn cứ nghe đi nghe lại mãi mà không chán.
Đơn giản là khi đi ngoài đường bạn nghĩ tới người đó bạn phá lên cười, mọi người tưởng bạn bị hâm... Có khi nào bạn đã bắt đầu hâm vì một ai đó chưa?
Đơn giản là bạn thích bị gọi là hâm.

Tình yêu đơn giản là bạn yêu cả nhưng cái xấu của người đó, vì nếu không có cái xấu đó thì người đó không còn là người mà bạn đang yêu nữa.

Và cuối cùng là bạn làm cái này cho ai đó thì đó là bạn đang yêu đó.
nguồn:http://songdep.xitrum.net/tinhyeu/717.html

29 [zuizui_94]  Re: ****làm sao để biết bạn đang yêu**** on Thu Mar 10, 2011 9:02 pm

HB
HB
lm đọc mà thấy cảm động quá ah...ai thấy mk trong đó nào??? kể e nge đi hcc

nếu đóng cửa và ở trong nhà gió sẽ chẳng bao giờ đến ....

30 [ThanhTu]  Re: ****làm sao để biết bạn đang yêu**** on Fri Mar 11, 2011 11:52 am

Admin
Admin
zuizui_94 đã viết:
Homunculus đã viết:người lớn mà ko giữ lời hứa với con nít là phải bị phạt nặng phải ko em nq

vâng ak... hoho

A hứa hồi nào nhok, a iu lúc còn học mẫu giáo, bi h làm sao còn nhớ đc chứ, ôi mối tình đầu ở lớp mầm non hehe

silent_rain đã viết:hì!! tui cũng đang yêu!! nhưng tình yêu không mỉm cười với người như tui!! có một lần viết thư cho người ấy để người ấy biết tui đang nghĩ gì về người ấy!! nhưng không biết sao người ấy vẫn cứ chọc tui với một người ngồi cạnh!! tui không biết người ấy muốn gì nữa! mọi người có kinh nghiệm cho em một vài nhận xét nhaz tkb bp

Tình iu nó nhiều màu lắm bạn ak, khó có ai có thể cho bạn chính xác một lời khuyên, nếu bạn thích bạn có thể trò chuyện trực tiếp với Homunculus tại chatbox (góc phải, dưới cùng :) )

"Yêu mọi ngưòi, tin 1 vài người & đừng làm tổn hại đến ai" shakespear
http://butchi.yourme.net/

31 [Homunculus]  Re: ****làm sao để biết bạn đang yêu**** on Wed Mar 16, 2011 10:29 pm

Admin
Admin
silent_rain đã viết:hì!! tui cũng đang yêu!! nhưng tình yêu không mỉm cười với người như tui!! có một lần viết thư cho người ấy để người ấy biết tui đang nghĩ gì về người ấy!! nhưng không biết sao người ấy vẫn cứ chọc tui với một người ngồi cạnh!! tui không biết người ấy muốn gì nữa! mọi người có kinh nghiệm cho em một vài nhận xét nhaz tkb bp

1 là người ta cho bạn thấy dấu hiệu của sự từ chối.
2 là người ta muốn thử xem bạn có thật lòng với người ta ko, hay chỉ là cảm giác nhất thời thôi.
3 là nếu người ta cứ tiếp tục chọc bạn như thế hoài, cho dù bạn ko thích lắm, có thể người ta đã chấp nhận bạn theo 1 cách nào đó (của con gái), và đang chờ sự chủ động hơn từ phía bạn.
=> với tư cách là con gái, mình chỉ nghĩ được thế thôi kl
:) :) :) :) :) :) :) :)

:D :D :D :D :D :D :D :D

[just my humble opinion]

32 [Homunculus]  Re: ****làm sao để biết bạn đang yêu**** on Wed Mar 16, 2011 10:33 pm

Admin
Admin
[You must be registered and logged in to see this image.]

xe bus là nơi có nhiều kỷ niệm nhất :D

Được sửa bởi ♪ Homunculus ♪ ngày Wed Mar 16, 2011 11:04 pm; sửa lần 1.

33 [ryanmaster]  Re: ****làm sao để biết bạn đang yêu**** on Wed Mar 16, 2011 10:37 pm

5B
5B
cứ để con tim lên tiếng :)

http://butchi.yourme.net

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2