You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1 [archtruong]  ra mắt mọi người tí hi on Tue Feb 01, 2011 1:48 pm

HB
HB
First topic message reminder :

tranh chì tớ ko giữ lại nơi, có bức màu nước này sót lại trong máy, các bác xem rùi chém tớ tí hi,vẽ cũng lâu rùi, hehe
có gì anh em đam mê giao lưu, tớ cũng thích vẽ lắm, ^^
[You must be registered and logged in to see this image.]
[You must be registered and logged in to see this image.]

26 [archtruong]  Re: ra mắt mọi người tí hi on Mon Apr 11, 2011 12:42 pm

HB
HB
ThanhTu® đã viết:
ADMIN HUẾ ART chuyển ảnh qua host Picasa hoặc photobucket lại giúp mình đc ko, UPANH.COM hay làm mất ảnh mà load lâu nữa, cố gắng giúp dùm mình nhé :)
:D mình không để ý nơi,sẻ rút kinh nghiệm lần sau

27 [Dom@#]  Re: ra mắt mọi người tí hi on Mon Apr 11, 2011 10:17 pm

HB
HB
vào [You must be registered and logged in to see this link.] xem chả biết đâu mà lần zzzz mình chỉ khoái xem tranh tĩnh vật thôi. xem nhiều để học hỏi nếu ai có ý định ra HN thi khối V thì mình khuyên nên học đề chính của thầy thủy và đề phụ cô thịnh nhân đây là 1 số bài vẽ lớp thầy thủy tớ đang học đã được post lên mạng :D [You must be registered and logged in to see this link.]

28 [archtruong]  Re: ra mắt mọi người tí hi on Mon Apr 11, 2011 10:35 pm

HB
HB
Dom@# đã viết:vào [You must be registered and logged in to see this link.] xem chả biết đâu mà lần zzzz mình chỉ khoái xem tranh tĩnh vật thôi.

^^ mỗi diễn đàn có một hướng nhắm đến riêng mà cậu, lúc sử dụng quen thì diễn đàn nào cũng là thân thương với cậu hết, chúc mọi người vui vẻ

29 [Sponsored content]  Re: ra mắt mọi người tí hi Today at 5:19 am

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2