You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [Nguyễn Nguyên]  [Tranh chì][Đầu tượng]vài bài vẽ đầu tay!!! on Thu Nov 08, 2012 10:55 pm

HB
HB
Chào các bạn!!!mình là thành viên mới của butchi.yourme
năm nay mình lớp 11...hôm nay có vài bức vẽ chì mong các bạn đánh giá giúp mình gachh gachh gachh ...à...mình tính thi khối V sweet_kiss

TKS ALL beauty

2 [Nguyễn Nguyên]  Re: [Tranh chì][Đầu tượng]vài bài vẽ đầu tay!!! on Fri Nov 09, 2012 10:09 pm

HB
HB
tự kỉ 1 mình rồi =='

3 [connit]  Re: [Tranh chì][Đầu tượng]vài bài vẽ đầu tay!!! on Sat Nov 10, 2012 12:29 pm

HB
HB
phủ toàn bộ bên tối tối xuống thêm bạn, chuyển êm thêm tí nữa!

4 [Nguyễn Nguyên]  Re: [Tranh chì][Đầu tượng]vài bài vẽ đầu tay!!! on Sat Nov 10, 2012 10:27 pm

HB
HB
ok...tks bạn sweet_kiss

5 [ThanhTu]  Re: [Tranh chì][Đầu tượng]vài bài vẽ đầu tay!!! on Sat Nov 10, 2012 11:06 pm

Admin
Admin
Chia mảng, đậm nhạt gần xa đẹp đó bạn, đáng học hỏi beauty
Mà sao bạn ko đánh nền nhỉ, thêm tí nền tượng sẽ trắng đẹp hơn chứ :D

"Yêu mọi ngưòi, tin 1 vài người & đừng làm tổn hại đến ai" shakespear
http://butchi.yourme.net/

6 [mrcuong0752]  Re: [Tranh chì][Đầu tượng]vài bài vẽ đầu tay!!! on Sun Nov 11, 2012 12:54 pm

HB
HB
bạn vẽ bén quá, mấy tượng này các mảng đâu có bén thế đâu, tập phong cách đánh đi chứ bạn đánh theo kẻo tượng vạt mảng thế này thì bài của bạn so ra ko giống mẫu lắm.

7 [Nguyễn Nguyên]  Re: [Tranh chì][Đầu tượng]vài bài vẽ đầu tay!!! on Sun Nov 11, 2012 6:22 pm

HB
HB
okay...mình sẽ sửa lại :)...tks mấy bạn nhiều

8 [predatorvs]  Re: [Tranh chì][Đầu tượng]vài bài vẽ đầu tay!!! on Sun Nov 11, 2012 6:28 pm

HB
HB
quá dữ !

9 [Nguyễn Nguyên]  Re: [Tranh chì][Đầu tượng]vài bài vẽ đầu tay!!! on Mon Nov 12, 2012 8:03 am

HB
HB
predatorvs đã viết:quá dữ !
là sao?..nói rõ đi bạn beauty

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]