You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

NEWMEM
NEWMEM

Photobucket
Cái bức thứ nhất e chưa có vẽ xong ạ :D
Còn cái thứ 2 e vẽ Bruno mà mn toàn bảo là Obama :"> Các bác cho e nhận xét ạ :D

Năm nay e lên lớp 11. E thích vẽ vời quá mà xin má hoài bả không cho thi MTCN :( E muốn đi học vẽ quá :(

HB
HB
chưa học mà vẽ vậy là khá rồi :)) ba má ko cho thì mềnh lén học :)) có ji phải xoắn =,=

NEWMEM
NEWMEM
:D E cũng đang tính đi học lén đây cơ mà học xong má không cho thi biết làm thế nào ạ :(

HB
HB
=,= ây da, dẻo miệng tí đi, phải bít năn nỉ+van xin+quỳ lạy :)) noi chơi thôi, em nên bỏ ra 1 cuộc nói chuyện vs mẹ đi, phai cho mẹ biết cái đam mê và tài năng của mình..." học ngành mtcn cũng ngon lắm chứ đâu phải là hoạ sĩ đâu mà mẹ phải lo" đại loại thế, phải cho mẹ thấy những điểm mạnh của ngành, và cái lợi khi em đi theo ngành... thuyế phục mẹ = mọi giá :D chúc em thành công =,= hehe

HB
HB
shenny đã viết:chưa học mà vẽ vậy là khá rồi :)) ba má ko cho thì mềnh lén học :)) có ji phải xoắn =,=
lén đi học vb tiền đâu, học luyện thi mắc lắm chứ bộ vb

NEWMEM
NEWMEM
Ui! Bức đầu là Tae Yang à? đẹp mà

HB
HB
Có cảm giác bức đầu tiên sau khi bạn vẽ xong sẽ ấn tượng lắm đây! :D . Vẽ mau mau cho xong bức đó rồi up lên cho bà kon xem hình hoàn chỉnh nhá bạn. Trông đây... z7

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]