You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

NEWMEM
NEWMEM
hi hi giúp đỡ nhé :x :)
Hình ảnh006

HB
HB
bạn vẽ đẹp nhỉ nhưng mũi hới bé và 2 mắt lệhc lạc!

Admin
Admin
đẹp, lạ, nhưng mình ko hiểu sao phần tóc bên trái bị " cắt" cứng cứng thế ?
Vẽ chân dung thì chú ý các tỷ lệ ngũ quan nhiều hơn 1 tí. Tóc chưa đẹp cho lắm. Mình có cảm giác nó bị " blue" như trong PTS :|

"Yêu mọi ngưòi, tin 1 vài người & đừng làm tổn hại đến ai" shakespear
http://butchi.yourme.net/
NEWMEM
NEWMEM
brush trg PTS :X tại scan lởm nên về nhà có chút Pts a à :X

5 [oisaomachimtaden0123]  Re: [Chân dung][Tranh Chì]EM MỚI TẬP VẼ MN VÀO GIÚP ĐỠ NHÉ :X on Wed Jun 27, 2012 8:31 am

NEWMEM
NEWMEM
mat dam wa ckang hop vs mau tranh ckut nao ca .con toc phan ben trai cu nhu la cuc j do ban ak .nó ckung cung dep do cki co pan j lackua dk dep tkui cn :) :)

NEWMEM
NEWMEM
Cũng giống Taylor Swift nhỹ!! :D

HB
HB
Mình không thấy đẹp nhìn hình hơi cứng. Lông mày lệch, mắt lệch, mũi lệch, miệng cũng lệch nốt. Tròng của mắt không thật, lông mi bạn nên vẽ cong và nhạt hơn. Mái tóc bạn tẩy không đúng cách nên nhìn vào thấy rất rối. Cổ quá ngắn, vai cũng bị dốc. Bạn có thể tự học vẽ các cơ quan trên ở trên mạng
Bạn vẽ sai tỉ lệ các cơ quan trên mặt nhưng vẫn có thể nhận ra là taylor swift nhờ vào các đặc điểm: lông mày gần mắt, sống mũi rộng, môi trái tim hơi nhếch lên, mái tóc cong được tẩy nhạt màu. Bạn biết cách nhận biết được các đặc điểm riêng của taylor swift, đó là ưu điểm mình thấy ở bài vẽ này

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]