You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [ThanhTu]  VOTE cho Homunculus nào mọi ngưòi ^^ on Mon Jun 04, 2012 11:04 pm

Admin
Admin
Như các bạn đã biết, Homunculus là 1 bạn nữ ko mấy rành về nghệ thuật vẽ chì, nhưng bạn ấy lại có những sở trường rất đặc biệt về ngoại ngữ, giao tiếp & đặc biệt là có sở thích tìm hiểu, chia sẻ những cảm nhận của mình về cuộc sống thông qua ngôn ngữ hình ảnh ..một cách rất riêng. Một photographer với chiếc máy chụp ko chuyên, đã đạt một số giải thưởng nhất định trong các cuộc thi nhiếp ảnh. Cảm nhận về ảnh mình sẽ ko giới thiệu nữa, để các bạn tự cảm nhận khách quan. Các bạn thấy thích thì vào đường link này nhấn nút bầu chọn giúp bạn ấy nhé. Xin chân thành cảm ơn các bạn nhiều nhiều nhiều :)

[You must be registered and logged in to see this link.]

[
[You must be registered and logged in to see this image.]

http://butchi.yourme.net/

2 [shenny]  Re: VOTE cho Homunculus nào mọi ngưòi ^^ on Tue Jun 05, 2012 8:02 am

HB
HB
có vài bức chụp tốt gê, môn nhiếp ảnh này em cầm máy ảnh chuyên chụp còn thua đây :))

3 [kun]  Re: VOTE cho Homunculus nào mọi ngưòi ^^ on Tue Jun 05, 2012 3:21 pm

5B
5B
vote nhanh cho chị gái em nha cả nhà :)

ghét những thứ không hoàn thiện.
thích những bài vẽ hỏng
điên quá akkkkkkkkkk.....

4 [lorenpham]  Re: VOTE cho Homunculus nào mọi ngưòi ^^ on Tue Jun 05, 2012 3:40 pm

HB
HB
đẹp thiệt ák

5 [cungcongtu02]  Re: VOTE cho Homunculus nào mọi ngưòi ^^ on Tue Jun 05, 2012 4:24 pm

HB
HB
nghệ thuật mà lại, máy không quan trọng bằng sự quan sát và cảm nhận của người nghệ sĩ mà ^^

6 [Sponsored content]  Re: VOTE cho Homunculus nào mọi ngưòi ^^ Today at 5:16 am

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]