You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1 [huịu]  tranh em ve~ nam lop 9. = but sap dau. on Mon May 28, 2012 5:42 pm

NEWMEM
NEWMEM
First topic message reminder :

tranh này em vẽ năm em học lớp 9. năm nay em mới lớp mười thôi. các anh chị nhận xét thẳng nhé. ^^!

[You must be registered and logged in to see this image.]

26 [let.s_u_go]  Re: tranh em ve~ nam lop 9. = but sap dau. on Sat Jun 16, 2012 8:16 am

2B
2B
Em không đọc cmt, em chỉ hiểu sơ qua vấn đề thôi! Em thấy buồn, nói bóng gió ra thì trong 1001 cách giải quyết, thì vấn đề này đang được giải quyết bằng cách tệ nhất...
Cái mục tiêu tốt đẹp mà bcym đang hướng tới sẽ rất xa nếu không tìm được giải pháp tốt hơn, mà cái giải pháp đó có lẽ bác Tú biết...
Vẫn là hạn chế của ngôn ngữ nói và ngôn ngữ viết, thế sao ko chọn cách nói, mà cứ viết để đọc cho buồn lòng nhau nhỉ
:(....................................................:(

......Bạn có thể che đôi mắt của mình......
.....khỏi những thứ mà bạn không muốn nhìn.....
............Nhưng bạn không thể che trái tim mình............
.........khỏi những thứ mà bạn không muốn nó cảm nhận.........

27 [ThanhTu]  Re: tranh em ve~ nam lop 9. = but sap dau. on Sun Jun 17, 2012 11:48 pm

Admin
Admin
let.s_u_go đã viết:Em không đọc cmt, em chỉ hiểu sơ qua vấn đề thôi! Em thấy buồn, nói bóng gió ra thì trong 1001 cách giải quyết, thì vấn đề này đang được giải quyết bằng cách tệ nhất...
Cái mục tiêu tốt đẹp mà bcym đang hướng tới sẽ rất xa nếu không tìm được giải pháp tốt hơn, mà cái giải pháp đó có lẽ bác Tú biết...
Vẫn là hạn chế của ngôn ngữ nói và ngôn ngữ viết, thế sao ko chọn cách nói, mà cứ viết để đọc cho buồn lòng nhau nhỉ
:(....................................................:(
Đúng là nó đang diễn ra theo cách xấu nhất :| . Nhiều khi a cảm thấy mình bất lực rồi, liên tục sai lầm :(
Trong những tình huống kiểu này a luôn là ng tỏ ra thua kém... gr

http://butchi.yourme.net/

28 [chemgiovivu]  Re: tranh em ve~ nam lop 9. = but sap dau. on Mon Jun 18, 2012 3:05 pm

HB
HB
xóa topic này là xog ngay , mọi điều muốn nói đều đã nói , coi như chưa có chuyện gì xảy ra

29 [Sponsored content]  Re: tranh em ve~ nam lop 9. = but sap dau. Today at 5:17 am

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2