You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1 [maitrang]  [Màu]Bạn nào thi khối h thi vào chém giùm minh nha! on Thu Mar 15, 2012 5:45 pm

HB
HB
First topic message reminder :

nm mình mới học màu nên pha màu còn yếu lắm.chưa đều tay,nhưng nhờ chém giùm mình phần bố cục và màu sắc.cảm ơn nhìu :-p :-p :-p
nm [url=Photobucket[url=Photobucket[/url][url=Photobucket[/url][url=Photobucket[/url][url=Photobucket[/url][url=Photobucket[/url]

26 [nangga_pthg]  Re: [Màu]Bạn nào thi khối h thi vào chém giùm minh nha! on Fri Jul 19, 2013 1:56 pm

NEWMEM
NEWMEM
phuongnguyen đã viết:mấy bài này đơn điệu quá...mình không biết bạn thi trường nào,ở đâu chứ hồi xưa mình thi ở sài gòn,yêu cầu bài vẽ không như thế...
z bạn thi trường nào ở sài gòn thế? mình muốn tìm đề thi của trường Dh Kiến trúc TPHCM bạn có thể cho mình cái link ko?

27 [Mummy_Immortal]  Re: [Màu]Bạn nào thi khối h thi vào chém giùm minh nha! on Thu Jul 25, 2013 11:37 am

HB
HB
Nhận xét mấy bài này làm gì nữa :D bạn này năm nay là sinh viên năm 2 ĐH Mỹ thuật công nghiệp rồi :))

NEWMEM
NEWMEM
mình vẽ màu nước lâu lắm rồi, h chuyển sang vẽ chì. Nhìn hình khối tranh bạn khá trừu tượng đấy, màu chút nữa thì ok,nhưng bạn đi cọ chưa chuẩn thì phải.

29 [andrew9396]  Re: [Màu]Bạn nào thi khối h thi vào chém giùm minh nha! on Wed Aug 14, 2013 8:32 pm

HB
HB
không đều tay gì hết v ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2