You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [Smile]  [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Sun Jan 01, 2012 11:31 am

HB
HB
Đây là lần đầu Smile vẽ thể loại này, cũng là món quà tặng cho một người bạn sinh vào tháng 1. Mong mọi người nhận xét và chỉ dẫn tận tình để e rút kinh nghiệm và hoàn thiện bài vẽ hơn ^^

tấm này rõ hơn mà lỡ chụp ngược, ko lật lại đc =.=

Cảm ơn mọi người đã ghé thăm lm

2 [conmavuive_138]  Re: [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Sun Jan 01, 2012 12:09 pm

Admin
Admin
Nhìn có cảm xúc đó hehe...năm mới vui vẻ tay nghề nâng cao nhé

3 [Smile]  Re: [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Sun Jan 01, 2012 6:39 pm

HB
HB
cảm ơn anh ^^

4 [ThanhTu]  Re: [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Sun Jan 01, 2012 6:58 pm

Admin
Admin
Comment ủng hộ bạn năm mới cái đê ;))
Nói chung.....vẽ tặng bạn là ẹp rùi :D , nhưng mà mình cũng có chút góp ý nho nhỏ là sao bạn ko vẽ thêm vài cành nhỏ nhỏ cho bài phong phú hơn :D

PS: hình như trước đây e học lớp vẽ ở Thanh Thuỷ thì phải :)

"Yêu mọi ngưòi, tin 1 vài người & đừng làm tổn hại đến ai" shakespear
http://butchi.yourme.net/

5 [Smile]  Re: [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Sun Jan 01, 2012 10:10 pm

HB
HB
ThanhTu®️ đã viết:
Comment ủng hộ bạn năm mới cái đê ;))
Nói chung.....vẽ tặng bạn là ẹp rùi :D , nhưng mà mình cũng có chút góp ý nho nhỏ là sao bạn ko vẽ thêm vài cành nhỏ nhỏ cho bài phong phú hơn :D

PS: hình như trước đây e học lớp vẽ ở Thanh Thuỷ thì phải :)

À em sợ bố cục bị rối nên ko dám vẽ nhiều cành, với em muốn viết thêm dòng chúc mừng năm mới ở trên ^^

Trước giờ em học lớp vẽ thầy Khương a :D

6 [yeukientruc]  Re: [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Thu Jan 19, 2012 4:39 pm

2B
2B
ts bạn j ây á

7 [bé bù]  Re: [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Wed Jan 25, 2012 9:22 pm

NEWMEM
NEWMEM
he hé, bữa ni vẽ tranh tặng ngùi yêu nữa kìa!!!! hoho

8 [money]  Re: [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Fri Jan 27, 2012 9:37 am

HB
HB
vy bựa ni đã có pồ ư ;))

9 [ckazh.bi]  Re: [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Fri Jan 27, 2012 3:49 pm

NEWMEM
NEWMEM
nhạc hay phết.. (k l.quan)

10 [Smile]  Re: [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Sun Jan 29, 2012 12:40 pm

HB
HB
@Mỹ + má H: bạn chứ pồ chi đâu ;)) hai đứa bey đừng gây xì can đan cho ta :))

11 [kieumyle]  Re: [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Sun Jan 29, 2012 7:51 pm

NEWMEM
NEWMEM
Nhạc rất hay... :)

12 [nhoc_bily]  Re: [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Mon Jan 30, 2012 8:55 pm

NEWMEM
NEWMEM
dep lam ban ak

13 [nhoc_bily]  Re: [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Mon Jan 30, 2012 9:00 pm

NEWMEM
NEWMEM
ban co do dien thoai ko
anh em minh giao luu

14 [co_chi_mu]  Re: [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Tue Jan 31, 2012 10:24 pm

HB
HB
theo tớ tơ thấy xấu lắm cậu cần phát huy

15 [co_chi_mu]  Re: [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Tue Jan 31, 2012 10:26 pm

HB
HB
mà cậu có đihọc đâu không đó

16 [co_chi_mu]  Re: [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Tue Jan 31, 2012 10:28 pm

HB
HB
cậu vẽ thêm vài cành rùi viết thêm chữ thư pháp nữa

17 [Smile]  Re: [Tranh Chì] Một tý gọi là năm mới ^^~ on Thu Feb 02, 2012 3:07 pm

HB
HB
cảm ơn góp ý của co_chi_mu. Đây chỉ là bản nháp đầu của mình thôi, còn bản thật mình có vẽ thêm nhiều cành + thư pháp and đem tặng rồi :">
p/s: ko post bản thật mong là ko bị chém hoho

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]