You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1 [se_7en_mu]  [Tranh Chì] ♥♥♥ My girl friend ^^ ( khá là giống chụp) on Tue Oct 04, 2011 10:59 am

HB
HB
First topic message reminder :

Mới vẽ xong nên show tí lle chủ yếu nhờ ae chém giúp, :F để có j` e sửa & public sau :-p :-p hehe

ảnh gốc

Được sửa bởi se_7en_mu ngày Thu Oct 06, 2011 2:09 pm; sửa lần 3.

hôk có j` là hôk thể
hôk có j` là mãi mãi
HB
HB
Để e sửa lại cái quầng mắt :) nhìn lại thì thấy nó hơi thô :D
Còn con mắt mà sửa là nó ra ngừi # thì mệt nữa :)) lần trước sửa 1 lần rồi sq

hôk có j` là hôk thể
hôk có j` là mãi mãi
Admin
Admin
Nóng quá oz kaka

Gía của một thứ là lượng cuộc sống mà bạn phải đánh đổi bây giờ hoặc sau này để có.

28 [conmavuive_138]  Re: [Tranh Chì] ♥♥♥ My girl friend ^^ ( khá là giống chụp) on Sun Oct 09, 2011 11:53 am

Admin
Admin
há há giờ e mới biết đấy vb

HB
HB
conmavuive_138 đã viết:khà khà bác có đè lên ảnh gốc để can lấy hình ko zay ;)) (hơi nghi ngờ chút :P)
can hình là như thế nào hả a?

Admin
Admin
Thật ra ko phải bất ai cũng có thể được học hành bài bản. Bản thân mình nghĩ được đi học vẽ là 1 may mắn rất lớn. Thể loại Tranh chì này đã được phân riêng ra 1 mục chuyên biệt nhưng nó vẫn còn gây nhiều hiểu lầm trong con mắt mọi người. Diễn đàn mình ko phải có ít các bạn ko được học vẽ nhưng vẫn có những "tác phẩm" khiến mọi nguời thích thú. Họ có thể chưa hiểu rõ về Hình Họa là j, nhưng vẫn cứ vẽ, vì đơn giản họ chỉ muốn vẽ để thõa mãn đam mê của mình mà thôi. chúng ta cũng ko nhất thiết quá nặng nề về việc "tính nghệ thuật" của nó như thế nào, cũng như đưa những đúng sai của Nghiên Cứu Hình Họa mà chúng ta đã may mắn được học áp dụng cho họ :|

Cũng giống việc mình từng nhớ có 1 bạn đã nhanh chân làm 1 comment : "bài này vẽ từ ảnh chụp" khi thấy 1 bức tranh chì vẽ 1 con chim. Điều hiển nhiên đó có j đáng nói, các bạn thử tưởng tượng thử có con chim nào đậu cho các bạn vẽ hoàn thiện 1 bức tranh chi tiết đến vậy ko ??? bạn ấy đã được học căn bản của Hình Họa nhưng comment lại thể hiện sự nông nổi, vội vàng của mình khi đánh giá về một thể loại mà mình chưa hề hỉu về nó.

Bản thân nội dung của tranh chì đã có những điều khác biệt rồi...
Thật ra hiểu lầm này cũng từng xuất hiện trong quá khứ. Đó chính là việc trả lời cho vấn đề vì sao mình đã ngập ngừng trong việc đăng bài vẽ của Tuyệt Đỉnh Sinh Vật trong event Tranh Chì đầu tiên. :)

"Yêu mọi ngưòi, tin 1 vài người & đừng làm tổn hại đến ai" shakespear
http://butchi.yourme.net/
HB
HB
cho hoi? ve~ truyen^` than^` de^? boi^ mi.n thy` co' dung. cu. j` ngoai` bong^ gon` va` bot^. k???? mat' ben^ tra'i co' ve? da.m qua' da` o? vung` vien^`.mah` but' 8B la` loai nao`the^' a.???

HB
HB
vẽ còn đẹp hơn thật :v

HB
HB
cho em chem' ty" ! anh 7 ve~ pro wa' ! em thay' mau` o? da mat. hoi sang' so vs tay ! ms mat' anh lam` dam. the' no' chua an khop' vs mat. :)

HB
HB
chemgiovivu đã viết:cho em chem' ty" ! anh 7 ve~ pro wa' ! em thay' mau` o? da mat. hoi sang' so vs tay ! ms mat' anh lam` dam. the' no' chua an khop' vs mat. :)

uh`. công nhận là da mặt bị sáng hơn tay :D còn mắt thì nó đậm chắc sẽ đẹp hơn :)

hôk có j` là hôk thể
hôk có j` là mãi mãi
HB
HB
đúng là kinh ò công

NEWMEM
NEWMEM
vip vip !

HB
HB
anh dùng gì để vẻ?

NEWMEM
NEWMEM
oaaaa...jog wa ls

HB
HB
Wa đẹp thật đó.like kinh khủng ls ls ls lol

HB
HB
bức vẽ rất đẹp.ngày càng nể các pro truyền thần :)

HB
HB
người yên bạn xinh quá hcc

Admin
Admin
Ng iu xinh rồi nhưng chưa biết minh Mẫn nhà mình xinh cỡ nào ;))

"Yêu mọi ngưòi, tin 1 vài người & đừng làm tổn hại đến ai" shakespear
http://butchi.yourme.net/
HB
HB
ThanhTu®️ đã viết:Ng iu xinh rồi nhưng chưa biết minh Mẫn nhà mình xinh cỡ nào ;))

Trên fb có hình e ma :) hêhe còn lại là tùy nhận xét ở anh thôi :D

hôk có j` là hôk thể
hôk có j` là mãi mãi
HB
HB
Ra mắt cho e xem ké với. Đẹp thiệt ha . :D Chúc mừng bài vẽ hoàn hảo này

45 [shinheijikid]  Re: [Tranh Chì] ♥♥♥ My girl friend ^^ ( khá là giống chụp) on Fri May 04, 2012 4:59 pm

HB
HB
Bạn gái bạn xinh thật. Mình cũng đang mong chờ(mòn mỏi :D )chàng bạch mã hoàng tử của mình xuất hiện để vẽ tặng hén 1 bức đây :)

HB
HB
chính ra có những người họa sĩ rất chịu đầu tư công sức luyện tập cách ghi nhớ để vẽ đấy chứ. nhưng hiếm lắm anh Tú à :D nhưng không thể bằng chụp 1 phát ảnh :))

HB
HB
đẹp quá
sweet_kiss

HB
HB
đẹp wa

NEWMEM
NEWMEM
:))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2