You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [drakukha]  [Tranh chì] Tranh vẽ bạn của đứa em. on Fri Aug 19, 2011 12:01 pm

HB
HB

Mình xin chân thành cảm ơn góp ý của các bạn về các bài vẽ trước của mình mà mình đã post. Quả thực mình ko nghĩ nhiều như trong các nhận xét của các bạn :D
Một số bạn nói là mình có chuyển tranh thành trắng đen. Vâng, quả thực là mình có chuyển thành trắng đen, một số là do scan ở chế độ trắng đen, một số thì mình dùng phần mềm chuyển thành trắng đen cho đồng bộ.
Một số bạn nói rằng mình đã chép ở trang web khác. Xin thưa với các bạn đây hoàn toàn là tranh mình vẽ.
Một số bạn nói rằng mình là thiên tài của VN. Mình thì ko nghĩ như thế, hứng lên thì mình vẽ, có lúc vẽ đẹp, lúc vẽ xấu, mỗi lúc vẽ một kiểu vì ko có cơ bản. Ảnh càng nét thì mình bắt chước các chi tiết càng dễ => nhìn càng thật. Mình cũng đã được tiếp xúc với một số người học kiến trúc và mỹ thuật, họ vẽ thật tuyệt vời, rất nhiều người giỏi, mình còn phải học hỏi rất nhiều. Và quả thực, mình chỉ vẽ cho vui chứ ko muốn đi theo con đường chuyên nghiệp.

2 [Flying Penguin]  Re: [Tranh chì] Tranh vẽ bạn của đứa em. on Fri Aug 19, 2011 2:52 pm

Admin
Admin
thế bức này bác vẽ mẫu thật hay nhìn ảnh vẽ ?

em like cái thần tr0ng tranh bác hẹ hẹ

http://www.noithatdocdao.com

3 [kun]  Re: [Tranh chì] Tranh vẽ bạn của đứa em. on Fri Aug 19, 2011 5:11 pm

5B
5B
đẹp ghê

ghét những thứ không hoàn thiện.
thích những bài vẽ hỏng
điên quá akkkkkkkkkk.....

4 [ThanhTu]  Re: [Tranh chì] Tranh vẽ bạn của đứa em. on Fri Aug 19, 2011 5:26 pm

Admin
Admin
Nhìn cái tựa đề đã đoán ngay là bác vẽ con gái ;))
e đứa bạn = bạn đứa e ;)) . Đẹp đấy bác :)

CỤT: thể loại này vẽ từ ảnh giống như truyền thần thôi ku ạ, có phải kí hoạ đâu mà dùng người mẫu, ngồi cho chết à. Bữa trước bên kia có đứa nào chém gió quên rồi : "con chim này vẽ từ ảnh chụp nè" hoho
Chứ chẳng lẽ nó đậu đó cho mà vẽ vb

"Yêu mọi ngưòi, tin 1 vài người & đừng làm tổn hại đến ai" shakespear
http://butchi.yourme.net/

5 [kiunchan]  Re: [Tranh chì] Tranh vẽ bạn của đứa em. on Fri Aug 19, 2011 11:42 pm

HB
HB
^^ vẽ thì đẹp... mà người được vẽ hỗng đc đẹp..... hiểu ý em chớ ^^

6 [ThanhTu]  Re: [Tranh chì] Tranh vẽ bạn của đứa em. on Fri Aug 19, 2011 11:56 pm

Admin
Admin
kiunchan đã viết:^^ vẽ thì đẹp... mà người được vẽ hỗng đc đẹp..... hiểu ý em chớ ^^
"Cái đẹp" với mỗi người khác nhau bác ơi, làm j có ngang giá chung. Vợ bác bác thấy đẹp, và bác iu vợ bác, thế là tốt rồi hoho

"Yêu mọi ngưòi, tin 1 vài người & đừng làm tổn hại đến ai" shakespear
http://butchi.yourme.net/

7 [kiunchan]  Re: [Tranh chì] Tranh vẽ bạn của đứa em. on Sat Aug 20, 2011 12:02 am

HB
HB
ThanhTu® đã viết:
kiunchan đã viết:^^ vẽ thì đẹp... mà người được vẽ hỗng đc đẹp..... hiểu ý em chớ ^^
"Cái đẹp" với mỗi người khác nhau bác ơi, làm j có ngang giá chung. Vợ bác bác thấy đẹp, và bác iu vợ bác, thế là tốt rồi hoho
kaka kaka kaka kaka

8 [Flying Penguin]  Re: [Tranh chì] Tranh vẽ bạn của đứa em. on Sat Aug 20, 2011 7:02 am

Admin
Admin
éc thế ra lại truyền thần à .... cái thể loại này nó phổ thông thật!

http://www.noithatdocdao.com

9 [notme1693]  Re: [Tranh chì] Tranh vẽ bạn của đứa em. on Sat Aug 20, 2011 8:34 am

HB
HB
ợ đệp thế, mà phần tóc dính với áo rồi, a cho tóc bóng tý nữa là okmen :D

10 [mr.vu]  Re: [Tranh chì] Tranh vẽ bạn của đứa em. on Sat Aug 20, 2011 1:38 pm

HB
HB
hoho.vẽ thì dẹp đấy.nhưng người thì.........ko được đẹp cho lắm

11 [drakukha]  Re: [Tranh chì] Tranh vẽ bạn của đứa em. on Sat Aug 20, 2011 9:56 pm

HB
HB
notme1693 đã viết:ợ đệp thế, mà phần tóc dính với áo rồi, a cho tóc bóng tý nữa là okmen :D
con bé nó chụp bằng webcam, giời tối nên chẳng biết hình thù tóc nó như thế nào, mình vẽ đại ấy mà. hoho

12 [KunNo1]  Re: [Tranh chì] Tranh vẽ bạn của đứa em. on Sun Aug 21, 2011 7:39 am

NEWMEM
NEWMEM
đẹp nhỉ T_T nhìn có hồnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn love love

13 [se_7en_mu]  Re: [Tranh chì] Tranh vẽ bạn của đứa em. on Sun Aug 21, 2011 9:36 pm

HB
HB
"..chém gió quên rồi : "con chim này vẽ từ ảnh chụp nè"
Chứ chẳng lẽ nó đậu đó cho mà vẽ"

Câu này hay nà a tú... Còn bài vẽ thì như thật.. Chắc a dùng bút 8B vẽ tóc rồi :)

hôk có j` là hôk thể
hôk có j` là mãi mãi

14 [drakukha]  Re: [Tranh chì] Tranh vẽ bạn của đứa em. on Mon Aug 22, 2011 7:53 am

HB
HB
các bác phải chê ác vào, lần sau e mới tiến bộ :)

15 [Sponsored content]  Re: [Tranh chì] Tranh vẽ bạn của đứa em. Today at 3:30 pm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]