You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1 [dangtrangxg]  =>tất cả các mem vào đây trả lời mau....hehe on Sun Jul 17, 2011 10:58 am

3B
3B
First topic message reminder :

Sau thời gian chiến đấu vất vả vừa qua, bây giờ chúng ta đang trong giai đoạn đình chiến...các bác các cô hãy chia sẻ về kết quả kỳ thi vừa qua nhé!
ai cảm thấy thi tốt hay ko tốt hay còn chờ đợi 2 chữ hên xui, ai cảm thấy mình đậu hay rớt và dự định nếu 1 trong 2 chuyện đó xảy ra...trả lời nhé...hoho

[You must be registered and logged in to see this image.]
>>>nhận Vẽ Chân dung chì, màu nước, khắc gỗ...click here<<<
http://tranhchi.co.cc

26 [tanghoangtung]  Re: =>tất cả các mem vào đây trả lời mau....hehe on Sun Jul 24, 2011 8:47 pm

HB
HB
kiunchan đã viết:năm 2012 em thi xx
tớ cũng 2012 thi nè occ

27 [nhip_070]  Re: =>tất cả các mem vào đây trả lời mau....hehe on Tue Jul 26, 2011 10:09 am

HB
HB
á..rớt cái bịch.#.#

28 [tuanhoian]  Re: =>tất cả các mem vào đây trả lời mau....hehe on Tue Jul 26, 2011 2:24 pm

HB
HB
kaka HÌnh như mình đậu...Nếu bkdn năm nay lấy điểm chuẩn <28. Hiz hiz sao run wa' xá!!!
z9 z9 z9

29 [Flying Penguin]  Re: =>tất cả các mem vào đây trả lời mau....hehe on Tue Jul 26, 2011 2:40 pm

Admin
Admin
tuanhoian đã viết: kaka HÌnh như mình đậu...Nếu bkdn năm nay lấy điểm chuẩn <28. Hiz hiz sao run wa' xá!!!
z9 z9 z9

bác trên 28 điểm un ah`? ngư0ng m0 quá ta hcc

http://www.noithatdocdao.com

30 [tuanhoian]  Re: =>tất cả các mem vào đây trả lời mau....hehe on Tue Jul 26, 2011 2:46 pm

HB
HB
Yk nhầm :((( <27 ak hoho hoho

31 [quyenmt93]  Re: =>tất cả các mem vào đây trả lời mau....hehe on Thu Jul 28, 2011 7:52 am

HB
HB
hix minh moi co điểm thi khoi h kt hn nè chắc đỗ rùi mờ năm nay trường chấm điểm mắc we hình họa toàn 5, 6 thui ak' ko lẽ thi 8 tieng no bắt vẽ kĩ đánh bóng kĩ sao hix coa ai cung có điểm ui ko thông báo cho ae bik mí nha nn nm :D ls

32 [Sponsored content]  Re: =>tất cả các mem vào đây trả lời mau....hehe Today at 8:00 pm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2