You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

HB
HB
bài cái Ly là dựa vào topic ly,trứng,zippo của Admin,nhưng nhớ thế nào mà lại cố nhưng k vẽ giống được..chém tạm vậy...

còn đây là xem trên mạng vẽ vời cho vui..hì hì..mâng gì đấy

đây là tập vẽ các khối cơ bản..nghe nói muốn bắt đầu hình gì cũng từ những khối cơ bản mà ra..

chụp bằng fone rồi post nên k thể rõ ràng được..thông củm

quên,nên thêm vào vài bức nữa,chém luôn 1 lần,.ừ,cái Ly méo,nhưnga chẳng biết sửa thế nào nữa,.hic

mọi người chém luôn 1 lần đi vậy,.hic,.cố gắng tập vẽ thêm..nhưng chắc k thể nào bằng việc đến lớp..

Được sửa bởi key ngày Mon May 30, 2011 5:59 pm; sửa lần 1.

HB
HB
Cái ly bị méo rồi anh kìa! hoho ! cố lên anh ơi! hihi

HB
HB
rất khó để nhận xét mấy pic trên :-

Admin
Admin
Nếu ko đến được lớp thì nên vẽ những j mình thích là ok rồi, vẽ phong cảnh, vẽ hoa, vẽ lá .... :) , như vậy có vẻ có cảm giác hơn. thú vị hơn. 1 Tác phẩm mang nhiều cảm xúc và theo bản năng tự nhiên như kiểu Homunculus vậy O:-)

"Yêu mọi ngưòi, tin 1 vài người & đừng làm tổn hại đến ai" shakespear
http://butchi.yourme.net/

5 [ryanmaster]  Re: rãnh rỗi nên tập múa máy chút...nhận xét dùm mình on Mon May 30, 2011 9:51 pm

5B
5B
giàu quá đi, vẽ chơi mà xài canxon hả anh

http://butchi.yourme.net
5B
5B
kakaka có người vẽ manga ko bằng mình
chép tranh phải như thế này chứ

ghét những thứ không hoàn thiện.
thích những bài vẽ hỏng
điên quá akkkkkkkkkk.....

7 [ly_hung_law]  Re: rãnh rỗi nên tập múa máy chút...nhận xét dùm mình on Tue May 31, 2011 11:20 am

HB
HB
thật ra việc đến lớp là để mình tiếp cận và có được những kỹ năng cần thiết một cách nhanh nhất bài bản nhất. nếu không đến lớp bạn vẫn có thể trang bị được cho mình những kỹ năng đó nếu chịu khó xem qua sách vở, các diễn đàn vẽ tranh... mình cũng chưa từng biết một lớp vẽ là như thế nào cả, nhưng quan trọng là bản thân mình thích vẽ và mình muốn được vẽ thôi. bạn có thể trau dồi thêm nhiều kỹ năng cho mình trên diễn đàn butchi.yourme.net. mình thấy mọi người trong này góp ý chia sẻ rất nhiệt tình. hãy tập luyện và up hình lên thường xuyên nhé. chúc bạn thành công. gluck!

8 [freestylerNDT]  Re: rãnh rỗi nên tập múa máy chút...nhận xét dùm mình on Tue May 31, 2011 2:06 pm

HB
HB
toàn người vẽ đẹp thôi. Tìm mãi chả có ai vẽ như mình cả:((

Admin
Admin
ly_hung_law đã viết:thật ra việc đến lớp là để mình tiếp cận và có được những kỹ năng cần thiết một cách nhanh nhất bài bản nhất. nếu không đến lớp bạn vẫn có thể trang bị được cho mình những kỹ năng đó nếu chịu khó xem qua sách vở, các diễn đàn vẽ tranh... mình cũng chưa từng biết một lớp vẽ là như thế nào cả, nhưng quan trọng là bản thân mình thích vẽ và mình muốn được vẽ thôi. bạn có thể trau dồi thêm nhiều kỹ năng cho mình trên diễn đàn butchi.yourme.net. mình thấy mọi người trong này góp ý chia sẻ rất nhiệt tình. hãy tập luyện và up hình lên thường xuyên nhé. chúc bạn thành công. gluck!

Thanks bạn Hùng nhé, mình thấy những nhận xét của bạn cũng rất hay là chân tình đó :)

freestylerNDT đã viết:toàn người vẽ đẹp thôi. Tìm mãi chả có ai vẽ như mình cả:((

Thà là 1 học sinh yếu trong 1 lớp giỏi chứ ko nên làm 1 học sinh giỏi trong 1 lớp yếu bạn ak ( câu này thế nào quên mất rồi :D. xài đỡ ). Sao lại đi tìm kiếm những người thua mình nhỉ ? đam mê và cố gắng là hành trang tốt nhất mà bạn ko mất tiền mua để đến được cái đích mình mong muốn. Cố gắng nhé :) !

"Yêu mọi ngưòi, tin 1 vài người & đừng làm tổn hại đến ai" shakespear
http://butchi.yourme.net/

10 [trum`hu'gio'.com]  Re: rãnh rỗi nên tập múa máy chút...nhận xét dùm mình on Wed Jun 01, 2011 9:35 pm

HB
HB
co gag nhiu len ve pai con tệ wa'

HB
HB
người ta vẽ cho vuithôi mà anh lem
chắc chi đã thi đâu

12 [robingunt.1512]  Re: rãnh rỗi nên tập múa máy chút...nhận xét dùm mình on Thu Jun 02, 2011 4:08 pm

HB
HB
cug dep muk.. :D

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]